Module quang SFP 1.25G BTON

Module quang SFP 1.25G BTON, hỗ trợ các bước sóng MM (đa mốt) 850nm, 1300nm và SM (đơn mốt) 1310nm, 1550nm khi dùng với 2 sợi quang, hoặc WDM ghép bước sóng 1310nm/1550nm truyền trên 1 cáp sợi quang. Module SFP Gigabit được thiết kế để được sử dụng trên thiết bị mạng có sẵn khe cắm chờ SFP, như thiết bị chuyển mạch Switch, bộ định tuyến Router, máy chủ Server, card giao diện mạng (NIC), v.v.

Với mức tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ cao, bộ thu phát SFP 1G có thể thay thế nóng này rất lý tưởng cho mạng doanh nghiệp cho các ứng dụng LAN và các nơi kết nối mạng khác sử dụng kết nối cáp quang. SFP quang được sử dụng với các thiết bị mạng sử dụng giao diện quang cho mỗi tuyến truyền dẫn tốc độ từ 1000Mbps.

Tính năng chính Module quang SFP 1.25G BTON:

  • Thiết kế nhỏ gọn, chuẩn SFP
  • Giao diện kết nối quang LC
  • Hỗ trợ tốc độ 1000BaseX (1000Mbps)
  • Hỗ trợ cắm nóng, thay thế nóng.
  • Hỗ trợ Plug and Play