Máy đo công suất quang PON/GPON Tribrer EPN90

Máy đo công suất quang PON/GPON Tribrer EPN90 (PON/GPON Optical Power Meter) là một phiên bản cơ bản nhất của máy đo công suất PON Tribrer EPN90 series.

Các tính năng chính:

  • Màn hình màu LCD kích thước lớn: cho phép hiển thị 3 kết quả đo và thông số cài đặt trên màn hình
  • Tính năng đo công suất quang PON/GPON: Dải bước sóng và dải công suất đo PON/GPON 3 bước sóng đồng thời : 1310 nm: +10 ~ – 35 dBm/1490 nm: +10 ~ – 50 dBm/1550 nm: +25 ~ – 45 dBm
  • Bộ nhớ trong: 1000 kết quả đo
  • Đầu nối quang tiêu chuẩn: SC/APC

Xem thêmcác máy đo công suất quang khác