Máy đo công suất quang PON/GPON Tribrer EPN90-V10

Máy đo công suất quang PON/GPON Tribrer EPN90-V10 là một phiên bản nâng cao của máy đo công suất PON Tribrer EPN90, được bổ sung tính năng soi quang (Visible Light Source) bước sóng 650nm, công suất 10mW (khoảng cách soi tối đa tới 10km).

Tính năng đo chính máy đo công suất quang PON/GPON Tribrer EPN90-V10

  • Tính năng đo PON/GPON: Dải bước sóng và dải công suất đo PON/GPON 3 bước sóng đồng thời : 1310 nm: +10 ~ – 35 dBm/1490 nm: +10 ~ – 50 dBm/1550 nm: +25 ~ – 45 dBm
  • Soi điểm lỗi cáp quang bằng ánh sáng đỏ (VFL): 650nm/10mW (khoảng cách tối đa 10km)