Converter quang Gigabit PoE Planet GTP-80X series

Converter quang Gigabit PoE Planet GTP-80X series được thiết kế để cấp nguồn cho các thiết bị viễn thông khác song song với truyền tải dữ liệu trên dây CAT5/CAT6. Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit PoE Planet GTP-80X series là giải pháp kết nối với các camera IP PoE, điện thoại IP PoE, tổng đài IP PoE,… cho các khu vực khó lắp đặt đường dây nguồn, hoặc muốn tiết kiệm chi phí linh phụ kiện ổ cắm, dây nguồn, công sức lắp đặt.

Các phiên bản của bộ chuyển đổi quang điện PoE Planet GTP-80X series:

  • GTP-802: Chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, đa mốt (multimode) với khoảng cách 220m, 550m.
  • GTP-802S: Converter quang single mode với khoảng cách 10km.
  • GTP-805A: Converter quang dùng module quang SFP với khoảng cách tới 120km (tùy thuộc vào SFP module)
  • Công suất tối đa: 30W