Bộ chuyển đổi quang điện 2 PoE Hasivo POE803GM 1 sợi/2 sợi, 20km

Bộ chuyển đổi quang điện 2 PoE Hasivo POE803GM cung cấp 2 cổng RJ45 10/100Mbps PoE IEEE802.3at, 30W, có khả năng vừa cấp nguồn điện, vừa trao đổi dữ liệu với thiết bị nhận nguồn PoE. Converter quang Hasivo POE803GM tích hợp sẵn bộ thu/phát quang giao diện SC, sử dụng công nghệ ghép bước sóng WDM 1 cáp sợi quang (A/B) hoặc 2 cáp sợi quang (Dual fiber) để truyền dẫn tín hiệu quang (tùy từng phiên bản) cho khoảng cách kết nối tới 20km.

  • Converter quang Hasivo POE803GM A/B 1 sợi quang, công nghệ ghép bước sóng WDM, truyền 2 bước sóng 1310nm/1550nm trên cùng 1 sợi quang cho cả chiều lên và chiều xuống đồng thời. Converter quang 1 sợi  POE03GM thường sẽ đi theo 1 cặp A/B, tiết kiệm sợi cáp quang trong việc truyền dẫn tín hiệu.
  • Converter quang POE803GM 2 sợi quang, bước sóng 1310nm hoặc 1550nm.

Các tính năng chính bộ chuyển đổi quang điện 2 PoE Hasivo POE803GM

  • 2 cổng RJ45 10/100Mbps, IEEE803af/at 30W/port
  • 1 cổng quang tích hợp sẵn, phiên bản POE803GM 2 sợi quang Single-mode 1310nm hoặc 1550nm. Hoặc POE803GM A/B 1 sợi quang SM 1310nm/1550nm đồng thời.
  • Hỗ trợ Plug and Play (Unmanaged).
  • Nguồn điện: 100~240VAC